Welcome to clb games Developer

chúc các bạn có những giây phút thoải mái và thu được nhiều kiến thức khi truy cập diễn đàn !

Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguoinoi
Moderators
Moderators

Bài gửiTiêu đề: Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D   Tue Dec 25, 2007 7:39 pm

Họ và tên:Lê Đình Quyết
SN:87
Nghề nghiệp:Sinh viên trường ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật Hưng Yên
Nghành:Công Nghệ ô tô
Yahoo:nguoinoithat2004
Email:nguoinoithat2004@yahoo.com
Mặc dù em không biết nhiều lắm về tin học nhưng cái này em có thể học hỏi thêm.Bù lại em có một tinh thần và trách nhiệm cao trong công việc .Vì vậy em nghĩ em sẽ giúp đỡ dược cho anh một phần công việc quản lý sever và hoàn thành tốt công việc mà anh giao cho .Em làm đơn này cũng có một mong muôn quan trọng nhất đó là giúp cho diễn đàn phát triển hơn nữa.Đó là mục đích chính của em.Còn một mục đích phụ của em là:"em là một game thủ em cũng đã từng ao ước trở thành một Mod và đây có lẽ là dịp tốt nhất để em thực hiện ước mơ đó".Mong anh xem sét cho em nếu em có sai xót gì mong anh góp y dùm em Very Happy
Xem lý lịch thành viên
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D   Wed Dec 26, 2007 1:17 am

Okie bạn là một người tôi rất ưng ý đó tuy chưa "tiếp xúc nhiều" tuy nhiên BQT vẫn phải theo dõi hoạt động trên diễn của bạn trong thời gian sắp tới , vậy hãy cố gắng chút nữa đi nhé !
Xem lý lịch thành viên http://clbgamespt.9forum.biz
Lợn_Lùn
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D   Fri Dec 28, 2007 9:17 pm

Nói thì đi đôi với làm , nói ít mà làm nhiều thì càng tốt . Twisted Evil
Bạn nguoinoi cố gắng mà làm Mod cho tốt ở diễn đàn này nhé ! Và đừng quên đóng góp thật nhiều những ý kiến hay giúp MU Thiên Long phát triển hơn nữa bạn nhé ! Thân
Còn về phần mình , mình xin rút lại đơn làm Mod vì mình ko hợp với diễn đàn ... Mình vẫn làm Mem cho nhẹ nhàng Embarassed ( Bên topic của mình đóng mất rồi nên phải sang đây nhờ tí , Thông cảm nha Very Happy )
Xem lý lịch thành viên
Lợn_Lùn
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D   Fri Dec 28, 2007 9:20 pm

À còn nữa . Cái Skill này khó nhìn quá ! Đọc xong 1 bài hoa hết cả mắt . Kiểu này thì tất cả các mem cận thị hết cả mất thôi ! What a Face
Yêu cần Admin đổi skill khác .
Gợi ý : Đổi Skill nào màu sáng là cực Cool sunny
Xem lý lịch thành viên
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D   Sat Dec 29, 2007 5:59 am

hiiiiiiiii tuy ban thoi ban khong muon lam Mod o day cung duoc chang sao^^!, mo` truoc minh co de Skin sang roi nhung ma co ban sem Forum vao ban dem bi "choang" nen minh doi Skin toi di mot chut cho no diu, tuy nhien neu co them 1 loi de nhghi nua minh se doi Skin ngay mong ban vui long ^^!
Xem lý lịch thành viên http://clbgamespt.9forum.biz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D   

Cậu bé yêu Mu muốn làm Mod :D
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang